โครงการ “การสัมมนาเชิงปฏิบัติการพัฒนารูปแบบการเรียนการสอนนวัตกรรมการสื่อสารแบบออนไลน์ และทบทวนยุทธศาสตร์การบริหารสาขาวิชานิเทศศาสตร์”
![](https://commarts.stou.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_สัมมนาสาขา-หัวหิน-1_๒๓๐๗๐๗_0-1024x683.jpg)
สาขาวิชานิเทศศาสตร์ มหาวิทยาลัยสุโขทัยธรรมธิราช จัดโครงการ “การสัมมนาเชิงปฏิบัติการพัฒนารูปแบบการเรียนการสอนนวัตกรรมการสื่อสารแบบออนไลน์ และทบทวนยุทธศาสตร์การบริหารสาขาวิชานิเทศศาสตร์” ระหว่างวันที่ 19 – 21 มิถุนายน 2566 ณ โรงแรมไอบิสหัวหิน จังหวัดประจวบศิรีขันธ์
โดย นางสาวศมานันท์ เง่อนิด ผู้อำนวยการศูนย์วิทยบริการและชุมชนสัมพันธ์ มสธ. เพชรบุรี และคณะเจ้าหน้าที่ ให้การต้อนรับ ผศ.ดร.กานต์ บุญศิริ ประธานกรรมการสาขาวิชานิเทศศาสตร์ คณาจารย์ และเจ้าหน้าที่ ในการเข้าเยี่ยมชมและแลกเปลี่ยนเรียนรู้ ประชาสัมพันธ์หลักสูตรนิเทศศาสตร์ กับทางศูนย์วิทยบริการและชุมชนสัมพันธ์ มสธ. เพชรบุรี